28 เม.ย. 2023 เวลา 15:48 • ความคิดเห็น
ชามละ✌ บาท หัดซื้ออาหารกินเองตอนอยู่ ป.✌(ได้เงินไปร.ร.วันละ 🖐 บาท) เป็นราคาขายเด็กประถมหน้าร.ร.วัด ☝บาท ซื้อไส้กรอกห่อเกี๊ยวทอด ☝ ไม้ เหลือ ✌ บาทมากมาย..หยอดปุก☺
2
แต่ถ้านั่งรถออกไปซื้อในเมืองหน่อยราคาชามละ 🖐-🙌 บาท แม่จ่าย! 😁
2
โฆษณา